รพ.พิษณุเวช พิจิตร มอบน้ำดื่มจำนวน 100 แพ็ก ให้แก่ศูนย์อำนวยความปลอดภัยทางถนนในช่วง 7 วันอันตราย
31 มกราคม 2567
![รพ.พิษณุเวช พิจิตร มอบน้ำดื่มจำนวน 100 แพ็ก ให้แก่ศูนย์อำนวยความปลอดภัยทางถนนในช่วง 7 วันอันตราย]( https://website-storage.princhealth.com/ppch/news/20240131113619-20240112105811-pitsanuvej-02_0.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช พิจิตร ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ และ บมจ.พริ้นซิเพิล แคปิตอล หรือ PRINC มอบน้ำดื่มจำนวน 100 แพ็ก ให้แก่ศูนย์อำนวยความปลอดภัยทางถนนในช่วง 7 วันอันตราย เพื่อสนับสนุนจุดบริการประชาชนจังหวัดพิจิตร อีกทั้งยังร่วมกับสภ.เมืองพิจิตร และ สภ.บางกระทุ่ม จ.พิษณุโลก ในการสนับสนุนติดป้ายรณรงค์เพื่อลดอุบัติเหตุตามจุดทางแยกทางหลวงต่าง ๆ ในช่วงเทศกาลปีใหม่อีกด้วย